Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
  • 14,580,000 VNĐ 36,399,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,̣9 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc( 1 vài mẫu trung bày)
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0%
Cắt đá đục bê tông miên phí tại nhà
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC
Giao hàng miễn phí toàn quốc test hàng & thu tiền tại nhà
HỖ TRỢ TƯ VẤN
Thức 2 - CN: 8g30 - 21h30
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 399.000 VNĐ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.999.000 VNĐ
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
1.Thông số kích thước chi tiết
·       Chiều cao (C): 850 mm (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao để vừa vặn với mặt đá kệ bếp).
·       Chiều rộng (R): 600 mm.
·       Chiều sâu (S): 600 mm.
·       Chiều sâu khi mở cửa lò: 1040 mm.
2.Thông số kỹ thuật của Bếp từ (Phía trên)
·       Số vùng nấu: 4 vùng nấu điện từ độc lập.
·       Công suất chi tiết từng vùng nấu:
o   2 vùng nấu nhỏ: 1.4 kW mỗi vùng.
o   1 vùng nấu trung bình: 1.8 kW.
o   1 vùng nấu lớn: 2.1 kW.
3.Thông số kỹ thuật của Lò nướng (Phía dưới)
·       Dung tích khoang lò: 54 Lít.
·       Thiết kế cửa lò: Cửa kính 3 lớp cách nhiệt an toàn tuyệt đối cho người dùng.
·       Tiện ích khoang lò: Đèn chiếu sáng bên trong 25W, hệ thống quạt đối lưu, chức năng tự vệ sinh bằng phương pháp nhiệt phân Catalytic.
·       Phụ kiện đi kèm: Vỉ nướng và khay nướng chính hãng.
4.Nguồn điện và Hiệu suất năng lượng
·       Tổng công suất thiết bị: 3.6 KW.
·       Nguồn điện sử dụng: 220V – 240V / 50Hz (Yêu cầu dòng điện định mức tối thiểu 16A).